logo
கட்சியின் பல்வேறு துறைகளுக்கான (CENTRAL DEPARTMENTS) நிர்வாகிகள் அறிவிப்பு

S.No

Department

Name

Designation

Phone

1 Department for Good Governance and Center – State Coordination Vanathi Srinivasan State General Secretary 9444000457
K.T.Raghavan State Secretary 9443264241
Kalayana Sundaram NCM 9894021245
Thirumalaisami SWC 9443372992
Anu Chandramouli State Secretary 9840107772
2 Department For Policy Research S.R.Saravana Perumal State General Secretary 9443131142
Prof. Srinivasan State Secretary 9442620965
A.P.Muruganandam NVP, YM 9842202143
Pon.Vijayaraghavan State President, Kissan Morcha 9840588076
Ilamkumar Sampath 9363338885
3 Media Department S.R.Sekar State Treasurer 9443055114
Ganam Ravichandran NCM 9842420066
P.Parthiban SWC 9442246666
K.K.Srinivasan District Gen.Sec, Madurai 9843024630
G.K.S. Selvakumar Vibhag Incharge, Coimbatore 9443931666
4 Media Relations Department Narayanan Tirupathy SWC,SPL 9444056783
A.N.S.Prasad SWC 9840170721
Sasiraman Dist.Pres, Madurai Nagar 9443501714
M.Balaji ( Thirunelveli ) Dist.Pres, Thuthukudi 9344275153
Murali Dist.Sec, Coimbatore 9944955991
5 Training Department Karuppu Muruganandam State General Secretary 9865333499
Balakumar Vibag Sec (Org), Erode 9080288838
V. Ramesh Vibag Sec(Org), Vellore 9751529970
S.Krishnan Vibag Sec (Org), Kanyakumari 9443829217
C.S.Kannan Vibag Incharge (Saha) Thanjavur 9659771783
S.V.Anburaj NCM 9842244216
D.Satishkumar MC (Mettupalayam) 9443376606
Sethu Aravind SWC, Trichy 9842401098
Senthil Erode SWC,SPL 9842216331
S. Ramasekar Vibag Sec (Org ) Saha, Kanchipuram 9444133363
Tamilarasi Yogam SWC 9894048070
6 Department for Political Feedback Karu Nagarajan State Secretary 9444012434
R.Nandakumar State Secretary 9894040405
Puratchi Kavidasan State Secretary 9786021124
La. Kannan Vibag Incharge (Saha), Trichy 9443143197
V.Vairavel Vibag Incharge , Erode 9443995131
7 Department for Political Programs and Meetings K.S.Narendran State General Secretary 9443231050
T.A.Thirumalai Balaji SWC 9842280508
C.R.Nandakumar District President, Coimbatore Nagar 9894732363
P.G.Bose SWC 9842454444
Engg. Subramanian State Vice President 9443222474
T.Vardharajan Vibag Incharge, Thanjavur 9842485421
8 Library and Documentation Department P.Baskar Vibag Incharge, Kanchi 9940460456
S.Alagarsami Vibag Sec(Org), Madurai 9842794712
Ko. Ayyarappan Vibag Sec (Org), Thanjavur 9443872217
K.Shanmugaraj Vibag Incharge , Rameswaram 9442986050
G.Balakrishnan Vibag Incharge , Dharmapuri 9443227221
9 Department for Disaster Relief and Assistance M.Jaishankar Vibag Incharge (Saha), Chennai 9444133343
N.Point Mani Vibag Incharge (Saha), Erode 9943655555
Annadurai Vibag Incharge (Saha) , Salem 9150006639
Pon.Rajeshkumar SWC 9842785487
Dr.K.Ramalingam State Convenor, Medical Cell 9840620060
10 President’s Office Tour and Program Raghu Sundararaman State Office Secretary 9789986899
V.Kalidas Vibag Incharge (Saha) , Chennai 9500085000
R.Rajkumar Vibag Sec (Org), Chennai 9790679022
11 Department for Development of Publicity Literature K.Sarvothaman SWC 9444942217
Orchestra Shanmugam SWC,SPL 9363217154
S.P.Saravanan State Vice President 9487481256
Munavary Begam State Vice President 9442805578
Kumari Krishnan State Convenor, Propaganda Cell 9840439025
12 Department for Coordination of Trusts Suba Nagarajan State Vice President 9443569072
Krishnakumar Vibag Sec(Org) Saha Kanyakumari 9487424299
A.C.Murugesan Vibag Incharge, Salem 9443244430
Siva Kamaraj SWC 9443075753
Kattalai S.Jothi SWC 9486615138
M.S.Ramalingam SWC 9443135120
13 Department of Election Management Dr.Tamilisai Soundararajan State President 9840097981
Pon.Radhakrishnan Hon’ble Minister 9443144684
L.Ganesan Member of Parliament 9841433948
H.Raja National Secretary 9443365650
C.P.Radhakrishnan Former State President 9444010822
Kesava Vinayagan State General Secretary (Org) 9445944842
S.Mohanrajulu State General Secretary 9443363443
S.R. Saravanaperumal State General Secretary 9443131142
K.S. Narendran State General Secretary 9443231050
S.Vanathi Seenivasan State General Secretary 9444000457
M.Muruganandam State General Secretary 9865333499
Suba. Nagarajan State Vice President 9443569072
KN. Lakshmanan Former State President 9443474422
K.T.Raghavan State Secretary 9443264241
14 Department of Coordination with Election Commission Malaisami IAS ( Retd ) SWC 8939004345
Dr.H.V.Hande NCM 9840027891
B.T.Arasakumar State Vice President 9751721919
D.Kuppuramu State Vice President 9443350189
Balachandar  Retd. DGP SWC 9840039349
Chidambarasamy IPS Retd SWC 9443310899
Smt. Soundaram Ex.M.P SWC 9244223339
Surulivel Ex.MLA SWC, SPL 9042650410
15 Department for Law and Legal Affairs N.P.Palanisami State Legal Cell, Prabhary 9842911088
Soundararajan State Convenor,  Legal Cell 9444896878
Kathirvel Tirunelveli West 9443124870
Dhanapal 98424411694
RamaniKumar 999490096
16 Department for Party Journals and Publications Prof.Kanaga Sabapathi State Convenor , Intellectual Cell 9842233102
Sami Thyagarajan State Convenor , Tamil Literature Cell 9551870296
Prof. Rajalakshmi State Intellectual Cell,Prabhary 9444960996
Madhavi ma.po.si SWC,SPL 9444192051
A. Veda Subramanyam NCM 9710203636
V.L.Narasimhan NCM 9884632102
17 Department for Coordination of IT, Website and Social Media Activities Pon.V.Balaganapathi State Secretary 9443666888
Vaitheeswaran SWC,SPL 9841656186
Dilip State IT Cell Convenor 9790404875
TamilTamarai Venkatesh SWC,SPL 9944451257
Namma Natarajan 9840987363
18 Department for International Relations Senthil Balasubramanian State Secretary 9944049999
Vinoj P. Selvam State President, Yuva Morcha 9940011111
Rathma Shankar SWC 9841046688
Victoria Gowri NGS,Mahila Morcha 9443375586
Gangai Amaran State Convenor  Cultural Cell 9884081247
19 Department for Ajeevan Sahayog Nidhi C.Ravindran NCM 9382342226
M.N.Raja State Vice President 9444009093
S. Periyasamy Vibag Sec (Org ), Trichy 9698139977
Sivakumar Coimbatore 9840299676
Srinivasan Thiruppur SWC 9443372320
J.Sukumaran SWC,SPL 9842050017
Annamalai Kumbakonam SWC 9443121091